Injin baler / injin baler na roba ko dannawa da tattara kayan da ba su da kyau kamar takarda, kartani, yarn auduga, jakunkuna da tarkace, fim ɗin filastik, kwalaben dabbobi, ciyawa, da sauransu.
* Zane mai ɗaukar nauyi mai nauyi don ƙarin madaidaicin bales
* Ƙofar kulle na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa yana tabbatar da ƙarin aiki mai dacewa
* Keɓaɓɓen ƙirar yankan guda biyu na masu yankan yana inganta aikin yankan kuma yana ƙara tsawon rayuwar masu yankan.
* Musamman ƙirar anti-slide na injin yana sanya bales mafi kyau
* Firam ɗin da aka ɗora na musamman da ƙirar haɗin ƙwallon ƙwallon ƙafa don babban silinda ya guje wa juzu'i akan sanda, wanda ke ƙara tsawon rayuwar hatimin.
* Ana sarrafa shugabannin latsa musamman ta hanyar planomiller, yana tabbatar da daidaitaccen gudu na ragon
* Yi amfani da bawul ɗin hydraulic masu inganci daga Taiwan, yana tabbatar da ingantaccen aiki na injin
* Jikin na'ura mai nauyi yana tabbatar da ƙasa lebur kawai ake buƙata ta shigarwa
Samfura | Babban Mota | Babban Girman Silinda | Girman Bale | Kayan aiki | Tafkin Mai |
HAB-M60 | 22KW | mm 180 | L*1100*750 | 3-7T | 1100L |
HAB-M80 | 37.5KW | mm 180 | L*1100*750 | 4-8T | 1100L |
Tuntube mu a yau don shawarwarin ƙira.